Graphic Arts and Media Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[HELP] Hướng dẫn thiết hàng đợi tram, trong phần mềm Harlequin RIP v.10 Demo

2 posters

Go down

[HELP] Hướng dẫn thiết hàng đợi tram, trong phần mềm Harlequin RIP v.10 Demo Empty [HELP] Hướng dẫn thiết hàng đợi tram, trong phần mềm Harlequin RIP v.10 Demo

Bài gửi  nanhquan113 Tue Sep 29, 2015 11:41 pm

Cảm ơn mọi người đã quan tâm đến bài viết!! lol!
Em đang gặp khó khăn, khi không biết cách thiết lập hàng đợi tram trong phần mềm Harlequin RIP v.10 Demo. No
Mặc dù đã tham khảo qua sách hướng dẫn sử dụng, và một blog clb công nghệ in Question
Nếu được, thì có thể hướng dẫn "cụ thể" cho em về cách thiết lập hàng đợi tram trong phần mềm Harlequin RIP v.10 Demo, không ạ! geek

Được sửa bởi nanhquan113 ngày Tue Sep 29, 2015 11:45 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : Tham khảo thêm ý kiến của mọi người)

nanhquan113

[HELP] Hướng dẫn thiết hàng đợi tram, trong phần mềm Harlequin RIP v.10 Demo Empty Trả lời

Bài gửi  Admin Mon Oct 05, 2015 10:17 am

Chào bạn,

Xin lỗi bạn vì chúng tôi không thể nào qua forum mà hướng dẫn "cụ thể" toàn bộ cách thiết lập hàng đợi tram trong phần mềm Harlequin RIP v.10 Demo được.

Những hướng dẫn cụ thể, chi tiết NHẤT về cách thiết lập hàng đợi tram đều nằm hết trong TÀI LIỆU HƯỚNG DẪN (USER MANUAL).

Bạn nên dành thời gian nghiên cứu thật kỹ tài liệu hướng dẫn thêm một lần nữa xem sao! Sau đó cài phần mềm RIP Harlequin vào máy tính và thử nghiệm xem những gì mình hình dung khi đọc tài liệu so với thực tế có khớp nhau không. Sau đó, up lên diễn đàn chỗ nào còn vướng, các thành viên diễn đàn chúng ta mới có thể cùng nhau tương hỗ.

Chúc bạn thành công!

Thân mến,
Admin
Admin
Admin
Admin

https://egam.forumvi.com

- Similar topics